da China SSDT003 Magnetic Dart Board Game Manufacturer da Factory |HAISHU CIGABA DA TASHIN CINIKI

SSDT003 Magnetic Dart Board Game

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin samarwa

Wannan sabon wasan da aka yi a kan wasan dart mai nuna alama abin burgewa ne a duk inda kuka kai shi.Kowa ya san darts kuma koyaushe ana jan hankalin mutane don jefa aƙalla kaɗan.Ko kuna son ba da kyauta ga wani ko sanya shi a cikin gidan ku muna da tabbacin zai zama sanannen abu.Tare da waɗannan nasihun dart na maganadisu, ba kwa buƙatar ku damu game da yara da za su ji rauni ko zazzage bangon ku, yana da lafiya ga kowa da kowa.

Babu wani abu da ya fi tayar da hankali kamar jefar da maganadisu kuma ba ya manne a kan allo, ko kuma ya zamewa kan allo yayin da yake sauka, ba shi da irin wannan ji na darts.Mun fahimci cewa inganci kusan komai ne idan ya zo ga samfuranmu kuma mun tabbatar da cewa muna da manyan abubuwan maganadisu na layi waɗanda ke manne da su a kowane lokaci.

Bayanan Samfura

Sunan samfur:Wasan Dart na Magnetic

Girma: 37cm Magnetic Dartboard, Saitin 8 amintaccen darts na maganadisu, 4 ja da darts rawaya 4 da allon magnetic darts 1 tare da ramin rami a baya don yin rataye da hawa cikin sauƙi a duk inda kuke son yin wasa.

Shiryawa: Ya zo a cikin akwatin kwali da aka ƙera da kyau, wanda ya dace don naɗa kyaututtuka don Kirsimeti da kyaututtukan wasan yara na ranar haihuwa ga yara.Kyautar kayan wasan yara ga 6 7 8 9 10 11 12 yaro ɗan shekara 12 da sama

Ji daɗin lokaci tare da abokai ko dangi kuma kuyi gasa ɗaya ɗaya ko samun ƴan wasa da yawa lokaci guda.Kunshin ya ƙunshi hanyoyi daban-daban don yin wasa wanda zai ba ku damar haɓaka aikinku a kowane yanki da kuke so.Yana yin babban kundi kyauta!

Don jin daɗin wasannin Olympics na hunturu, bari mu tafi curling!


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana